![](/66/images/324750304_539755681507794_1662659519462242282_n.jpg)
![🌻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/1.5/16/1f33b.png)
![🌻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t73/1.5/16/1f33b.png)
วันที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๖๖
เวลา ๐๙.๓๐ น.
นายสรพงษ์ แสนวิเศษ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพุแค พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร, รพ.สต.พุแค เปิดโครงการมหกรรมตรวจคัดกรองสุขภาพเชิงรุกแก่ประชาชนตำบลพุแค ประจำปี ๒๕๖๖ ตรวจปอด มะเร็งลำไส้ เบาหวาน ความดัน รักษาฟัน ตรวจสายตาและ ตรวจมะเร็งเต้านม โดย บริษัท ทรูสโตน จำกัด สนับสนุนงบประมาณ
ณ โดมอเนกประสงค์องค์การบริหารส่วนตำบลพุแค